fbpx
en
Wa
Generic Ajọ
Awọn ibaamu gangan nikan
Koko yii ni ohun 1 ninu ati pe o ni awọn idahun 0.
1 ohun
0 idahun
  • Onkọwe
    Awọn ifiweranṣẹ
    • #7476
      ÀGBÁRA
      Abojuto
      London, United Kingdom

       

      Ìgbéraga nípa tẹ̀mí! Oju inu inu !!

       

       

      COMMON | IMAGINE: NEW MUSIC AND VIDEO

       

       

      Comoniutopia ti a riro jẹ awọn ọrọ iwuri ti o simi igbesi aye sinu iṣafihan otito ti o dara julọ, ti o pese alabọde lati ṣe iwosan agbaye ti o bajẹ.

       

      Lori awokose lẹhin orin naa, Wọpọ ṣe alaye pe a kọ orin naa lati ṣe iwuri fun agbegbe agbaye ni akoko rudurudu ati akoko ṣiṣi. Verbatim;

       

       

      "Mo ko 'Fojuinu' ní àkókò kan tí gbogbo wa ń kọjá lọ. Ṣùgbọ́n nǹkan kan ń sọ fún mi pé kí n pọkàn pọ̀ sórí àwọn ohun rere àti àwọn ohun tí mo fẹ́ rí nínú ayé.

       

      Fun mi, orin jẹ ọkan ninu awọn ohun ti o fun mi ni ireti ati idunnu ni gbogbo awọn akoko wọnyi, boya Mo n ṣẹda rẹ tabi gbigbọ.

       

      Nitorinaa mo fẹ 'Fojuinu' lati ṣẹda rilara yẹn ti bii o ṣe le ṣe orin kan ati rilara ti o ni itara. Bawo ni orin kan ṣe le jẹ ki o gbe ati tun gbe ẹmi rẹ. Ni pataki, Mo fẹ ki gbogbo wa lero bi awọn ọjọ ti n dara si ati pe awọn akoko nla jẹ tiwa fun gbigba. Ati pe igbesẹ akọkọ ni rilara ni ọna yẹn ni ero inu rẹ. ”

       

       

      Lati oju-ọna ti ẹmi, oju-ọna esoteric, 'awọn ero, ati awọn ọrọ' di otito. 'Fojuinu' ṣe iṣẹ ti o tayọ ti iṣafihan eyi ni ọna arekereke pupọ.

       

       

      Darapọ mọ @ wọpọ remix ipenija - ṣafikun ẹsẹ kan, fifi ohunkohun ti oṣere rẹ wa lori ẹsẹ keji ti 'Fojuinu'.`

       

       

      Wo fidio orin fun “Fojuinu,” ti o wọpọ ti o nfihan PJ, ni isalẹ.

       

       

       

       

       

       

      #RemixIpenija @ wọpọ @justpeej

       

O gbọdọ wọle lati fesi si koko yii.

++ DSYF, by Idris Elba. ++

G-STAR x Burna Boy – On Form.

Ise agbese BOYS SILE-SILE

 

 

 

 

Awọn SILE-ing Boys Project Nipa multidisciplinary olorin Kay Rufai, ti wa ni a iwadi yori opolo alafia ise agbese fun Black & BAME omokunrin ni London. Tẹle Kay Rufai lori LinkedIn ati @ UNIVERSOULARTIST. »

 

 

 

 

     

     

     

    TYPHOON: DUTCH HIPHOP